ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-11-2009, 21:37   #5
orange estate
Junior Member

รูปส่วนตัว orange estate

Car Brand: Volvo 945
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 orange estate is on a distinguished road
1J VVTi ลาก E34 ไม่สนุกหรอกครับ ขนาดรถ volvo เก่าผมที่เพิ่งขายไป ล่าสุดไปคบกับ 2J VVTi ต้องบอกว่ายังห่างไกลกับ UZ ครับ UZ ขับมันกว่าเยอะครับ ไม่ต้องลากรอบ กดเนียนๆ เผลอแป๊ปเดียวเข็มแตะที 140 ไม่รู้ตัว

แนะนำตัวฝาครอบเต็มที่ยังไม่ใช่ VVTi ก็พอครับ เครื่องสดหน่อย พวก sensor ต่างๆ และสายหัวเทียนยังไม่ค่อยเสื่อม เพราะอะไหล่พวก sensor จะหายากกว่า J นอกนั้นสบายมากครับ

ยินดีให้คำปรึกษาในฐานะเคยใช้ UZ มาก่อนครับ ถ้ามีโอกาสเมื่อไร ต้องกลับไปหามันอีกแน่นอนครับ
orange estate is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to orange estate For This Useful Post:
oat117 (05-03-2013), pakapao (02-12-2009)