ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-11-2013, 23:44   #19
BabyW124
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว BabyW124

Car Brand: Benz W124
Engine Type: 2jz-gte vvti
คะแนน: 0 BabyW124 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
จาก youtube เกียร์เปรี่ยนเร็วครับ โหมด normal
ครับ ท่าเป็น power คนล่ะเรื่องเลยครับ เพราะว่ารอบจะสับสูงกว่านี้ แล้วก็ หัวฉัด ฉีดคนละแบบครับ
ขับ normal นี่เลือยๆเลยครับ เกียร์เปรี่ยนนิ่มๆ เบาครับ
ขับ power นี่รอบกวาดสูงและเร็วมากครับ คนละแบบเลย เวลาบูสกล่องก็สั่งไม่เหมือนกันครับ
อย่าลืมครับ aristo ไม่ใช้รถสปอร์ต ออกแบบมาขับนิ่มๆอยู่แล้วครับ ก็คงแอบมี โหมดpower เอาไว้ขับมันๆครับ
อยากให้ ปุ่ม power-normal ใช้ได้หากล่อง MPX มาทำครับ ไม่จะเป็นต้องเป็นของaristo ก็ได้ครับ
ให้ช่างคุณโทรหาผมก็ได้ครับยินดีครับ
ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมครับ ผมชื่อ เจ๋ง ครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blowjz อ่านกระทู้
จิงๆแล้วมันน่าจะเปลื่ยนที่7800คับของพี่มันอาจจะเพี ้ยนไปคับของผมไมเจหน้ามืดและเดฟี่คับ....เร่งเครื่อง อยู่กับที่น่าจะตัดที่5500ลองดูอีกทีว่าตรงกับผมป่าว
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blowjz อ่านกระทู้
6800คับจำผิด
วัดรอบผมใส้ในคือหน้ามืดครับ ขึ้นตรงเท่า OBD ครับ 6500 ที่ผมบอกคือ OBD ครับผม
BabyW124 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม