ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-06-2010, 23:29   #131
pduangch
Junior Member

รูปส่วนตัว pduangch

Car Brand: Ford Eveerest XLT 2004
Engine Type: 1UZ FE Full cover
คะแนน: 0 pduangch is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kun553 อ่านกระทู้
ยินดีต้อนรับครับพี่ วางเครื่องสวย เรียบร้อยมากเลยครับ อัตราบริโภคเท่าไหร่ครับ เเล้วก็หัวฉีดยี่ห้ออะไรครับ
สวัสดีครับ..คุณขุนยินดีที่ได้รู้จักครับ.. หัวฉีดแก๊สของBSM ครับ.ส่วนอัตราบริโภคต้องขออภัยด้วย ผมยังไม่ทดลองจับระยะทางเนื่องจากผมเพิ่งนำรถมาใช้ไป ทำงานวันนี้เอง เติมแก๊สLPG เต็มถัง 96 L = 964 บาท ถ้าได้ผลอัตราบริโภคเท่าไร..ผมจะมาแจ้งให้ทราบครับ.
pduangch is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม