หัวข้อ: 2JZ GE ใน Sport Rider
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-12-2009, 10:44   #3
bee_sagacious
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 bee_sagacious is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
กระทู้แบบนี้น่าจะย้ายไป Clubjz..Talk..หน้านั้นจะเป็นการตอบพูดคุยทั่วไปครับ หน้านี้จะเป็นแก๊สครับ
แต่อาการรถคุณรอบเดินเบาต่ำไปครับน่าจะอยู่ที่ 700รอบครับต่ำกว่านั้นแอร์+เข้าเกียร์+เลี้ยว+เหยียบ เบรคอีก แต่สายไฟเดินครบหรือปล่าวครับขอข้อมูลมากกว่านี้หน่อ ย เพื่อนๆพีๆ จะได้ช่วยกันตอบครับ

ต้องขอโทษนะครับที่มาตั้งในห้องนี้ พอดีกะว่าจะติดเเก้สอยู่แล้วอาทิตย์หน้า

ตอนนี้ปัญหาจบเรียบร้อบแล้วครับเป็นที่จานจ่ายอย่างเ ดียว พอดีช่างถอดออกมาแล้วไล่สายไส่กลับเข้าไปใหม่ ก็จบเลยครับ เครื่องนิ่งเงียบเหมือนเดิม ไม่มีปัญหาเบาดับหรือไฟแก่ใดใดทั้งสิ้น

ขอบคุณนะครับ
bee_sagacious is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม