ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2013, 18:41   #14
gubabor
Senior Member

รูปส่วนตัว gubabor

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1 Uz Fe
คะแนน: 16 gubabor is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง gubabor
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAMOTO3 อ่านกระทู้
แล้วเครื่อง2jที่เค้าวางให้ใหม่พี่เป็นคนไปเลือกมาเอ งเปล่า หากไม่ได้เลือกเอง ระวังนะครับจะโดนย้อมแมวขาย เหมือนที่เค้ากำลังขอซื้อเครื่องพี่เพื่อจะไปย้อมแมว ขายคนอื่นต่อ
เรื่องของอะไหล่แพง อย่าได้ไปกลัวครับเสียน้อยซ่อมไปครับ หากเสียมากๆ ยกลูกใหม่แถมได้อะไหล่ไว้ใช้ยามฉุกเฉิน ดูดีๆนะครับสำหรับเครื่องที่เค้าเอามาลงให้พี่ ว่ามีรอยกาวใหม่ๆ ทาตามฝาหน้า บ้างอ่างเครื่องบ้าง หรือตามท่ไอดี หากมีให้เดาไว้ก่อนว่าพี่โดนเครื่องย้อมแมว อีกอย่างการที่เราเปลี่ยนเครื่องจากu เป็นj ต้องมีค่าแรง ค่าวายสาย ตัดต่อเพลาอีกอื่นๆตามมาบานเลยครับ เพราะชุดสายไฟคงใช้กันไม่ได้แน่นอน โชคดีนะครับ
เห็นด้วยอย่างแรงเลยยยยยย
gubabor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to gubabor For This Useful Post:
pinyopo (10-08-2013), slash (02-08-2013)