ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-05-2011, 23:55   #2
body
Junior Member

รูปส่วนตัว body

Car Brand: volvo
Engine Type: 2jz ge
คะแนน: 0 body is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A.CUEL อ่านกระทู้
พอดีอยากจะแปลงหน้าใหม่อ่ะครับ แต่ลองดูตัวกันชนของ Fortune แล้วมันมี คิ้วติดมาทุกอันเลยครับ
อยากทราบว่าพวกพี่ๆที่แปลงหน้าเป็น Fortune ใช้กันชนตัวไหนครับ และใช้งบประมาณประมาณเท่าไรครับ
อ่านในกระทู้ของ www.vigothailand.com

มีเรื่องเกี่ยวกับการแปลงหน้าเป็นนิวจูน และจูนเก่าเยอะ หรือเข้าไปที่หน้าซื้อขาย มีร้านรับทำหลายที่ครับ

ราคาก็แล้วแต่ล่ะแห่ง จูเก่าหมื่นกว่าๆ จูใหม่ เกือบๆสองหมื่น

ของผมแปลงหน้าจูนเก่า ซื้อของมือสองจากในเว็บนั้นแหละ รวมทั้งหมด ประมาณ 8,000 มั๊ง รวมคิ้วล้อด้วย เอามาติดเอง ติดนานแล้ว

ผมว่าต้องติดคิ้วล้อด้วยครับจึงจะสวย ถ้าไม่ติดก็ต้องตัดโป่งบริเวณกันชนหน้าออก
body is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to body For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)