ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2010, 18:23   #81
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
ยินดีต้อนรับ น้าสนทยา

ไม่ต้องกังวล หลอกครับ ใช้ไปเถอะ น้าสนทยา

มีปัญหาเมื่อไหร่ ก็ค่อยมาว่ากันอีกทีนะครับ ทำใจให้สบายยยยยยยย

--- ถ้ามีปัญหา ก็ตั้งกระทู้ไปเลยว่า เช่น
"รถมีอาการอย่างนั้น อย่างนี้ หรือ ฯลฯ" ว่าอาการที่มีปัญหาโพสเอาไว้ที่ หัวข้อกระทู้เลยครับ

-- เพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆ ที่นี่จะได้รีบเข้าไปช่วยกันแก้ไขครับ.

** อันนี้สำคัญมากๆ เข้ามาแล้วรบกวน เข้ามาบ่อยๆ นะ อย่าหายยยยย หน้าไปไหนนานๆ ล่ะ คิดถึงครับ. ฮิๆ ๆ ๆ

ยินดีต้อนรัับครับบบบบบบ
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม