ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-09-2009, 08:59   #7
คนขายไก่
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนขายไก่

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 3ZZ
คะแนน: 16 คนขายไก่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
มีมากมายหลายท่าน ได้ตอบปัญหาให้แก่ เพื่อนสมาชิก (เช่นลุงมูน,พี่โจ,คุณเค คลองสาม และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม) ทางผมและทีมงาน ClubJZ คงไม่มีสิ่งใด้มอบให้ นอกจากแสดงคำขอบคุณ สำหรับการตอบปัญหาต่างๆ

ดังนั้น

ผมได้้เขียน Script สำหรับแสดงการขอบคุณ ในทุกๆ การตอบปัญหา หรือทุกๆ Reply ที่มีการตอบ

และผมขอรณรงค์ กดปุ่ม Thanks ในการตอบปัญหานั้น เพื่อเป็น ขวัญ กำลังใจสำหรับคนทำความดี หาข้อมูล และถ่ายทอดประสบการณ์ต่างๆครับ

อนึ่ง

สมาชิก ClubJZ หลายๆท่านโพสตอบเพียงแค่คำสั้นๆ เพื่อขอบคุณจะทำให้เราเปลืองเนื้อที่ของ Database ของ Web host โดยที่ไม่ก่อให้เกิดประโยชน์ ยก ตัวอย่างเช่น ท่านตอบไปว่า "ขอบคุณครับ ขอบคุณค่ะ ขอบคุณมากๆ ขอบใจครับ" ประมาณว่าสั้นๆแค่นี้ จะทำให้เนื้อที่เราเปลืองไปโดยไม่เกิดประโยชน์อันสูง สุดครับ

แต่ถ้า สมาชิก ต้องการขอบคุณ เจ้าของกระทู้แบบยาวๆ หรือมีข้อสงสัย หรือมีอะไรที่จะแจ้งเจ้าของกระทู้ ก็ให้ใช้การโพสตอบกลับตามปกติครับ

ขอความร่วมมือจากพี่น้องๆ ClubJZ ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Godzela

เห็นด้วย ครับ จะได้ไม่เปลืองพื้นที่ครับ
คนขายไก่ is offline  
The Following 7 Users Say Thank You to คนขายไก่ For This Useful Post:
amnat8 (21-09-2009), aofs (18-09-2009), JZ_P_MAYIM (19-09-2009), Lucky (03-06-2011), membervip (11-12-2011), soludeath (22-09-2009), ลูกเสี่ยโรจน์ (16-09-2009)