ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-02-2011, 15:04   #29
bigbadboy
Junior Member

Car Brand: mitsubishi
Engine Type: diesel
คะแนน: 0 bigbadboy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yutt_FORD อ่านกระทู้
ลาดพร้าว-ห้วยน้ำ ดัง - ปาย-เชียงใหม่-ดอยอินทนน-ล้าวพร้าว กินโดย เฉลี่ย 1.80-1.90
1j bo หัวฉีด sec ครับ
ford hilider
ค่าแก๊ส พอรับได้
แต่ตอนไปปาย โชคดีอยู่อย่ง ครับ ฮีต เกือบถึงยอดเขา
พอฮีต ถึงทางลงฝั้งปายพอดี.........555
รอดตัวไป คราวหน้าคงต้อง เตรียมรถให้พร้อมกว่านี้
อีกวันไปดอยอินทนน เหมือนเดิมครับ ฮีตตอนถึงพระธาตุ 2 องค์ พอดี เลย อดไปสูงสุดแดนสยามเลยอะ
คราวหน้าเจอกัน
อีกอย่างครับ
good view อาหารอาหร่อย เพลงเพราะ สาวสวย..........ขาวๆๆทั้งน้านๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่รู้ไปกินแป้งที่ไหนมา.........
ผมโชคดีหน่อย ก่อนไปรู้สึกว่ารถจะจูนแก๊สไม่ค่อยได้ที่เท่าไหร่ ขึ้นที่สูงรถไม่ค่อยมีแรง เลยพาช่างลองไปขึ้นห้วยคอกหมู อยู่ชายแดนแถวสวนผึ้ง จะลองดูว่าขึ้นไหวมั๊ย ปรากฏว่าขึ้นพอได้แต่เกิดปัญหาความร้อนขึ้น เลยติดพัดลมไฟฟ้าเพิ่มอีก 2 ตัว เลยขึ้นปายได้สบาย ๆ
bigbadboy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม