ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2009, 21:05   #724
tee_jum
ClubJZ Web Register

Car Brand: ford
Engine Type: 2500 xlt
คะแนน: 0 tee_jum is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zain_72 อ่านกระทู้
น่าจะ ได้ หมื่นปลายๆ ถึง 2หมื่น กลางๆอะ คับ

เฟือง ท้าย ตัวไหนอะ คับ แล้ว จะ ลง ในบอดี้ ไหน แล้ว ยางเท่าไร โอ๊ยยย เยอะ เอาเป็น ว่า พี่ บอกมา ก่อนดีไหม สแป๊ครถ พี่ เป็นอย่างไง จะได้ ตอบได้ คับ
ขอโทษทีครับ ลืมบอก spec รถผม Ford Hi rider ตัว 12 ช่อง 2500 turbo ยาง 245/70 r16 ครับ ตอนนี้กำลังลังเล ระหว่าง 1jz bo กับ 2 jz vvti ตั้งใจว่าจะเอามาติดแก๊สครับ ไม่รู้ว่าเครื่องตัวไหนเอามาติดแก๊สแล้วอายุการใช้งา นมันนานกว่ากัน รบกวนช่วยชี้แนะทีครับ
tee_jum is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม