ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-10-2016, 18:09   #1
jzk
Junior Member

Car Brand: KIA
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 jzk is on a distinguished road
เครื่อง Jz สามารถใช้แคทกรองไอเสียของเครื่องดีเซล ได้ไหมครับ

รถผมซื้อมือสองมา เจ้าของเก่าตัดแคทไอเสียออกไป ตอนนี้ผมวางเครื่อง 1jz ต้องการที่ใส่แคทเพื่อดับเกลิ่นเหม็นไอเสีย
ผมจะหาซื้อแคทมือสอง สามารถใช้แคทของรถกระบะเครื่องดีเซลได้ไหมครับ แล้วถ้าเป็นแคทของเครื่องรถเก๋งเบนซิน เช่น วีออส อัลติส ซีวิค แคมรีได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
jzk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม