ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-01-2009, 13:18   #166
punsak7
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 punsak7 is on a distinguished road
ถามต่อนะครับไม่รู้ว่าใครโดนเรื่องภาษีบ้างหลือยัง ว่าโดนกันไปเท่าไรครับ ที่ผมจะวางเป็น Sport rider
ปี 99 ครับไม่ 4wd ไม่รู้ว่าชนเกียร์เดิมได้ไหมครับ แล้วตอนนี้เครื่อง 5l รับซื้อกันอยู่เท่าไรเพราะวิ่งทางไกลเหนื่อยครับ กำลังศึกษาไปเลื่อยๆครับไม่รีบเพราะเห็นว่า บล็อคทางเมืองนอกเล่นกันเยอะดีครับใน ทาง offroad ต่างประเทศก็เล่นกันเยอะ แล้วใช้น้ำมันเครื่องกี่ลิตรครับ
punsak7 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม