ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-01-2011, 22:14   #185
ley van uz
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA (VAN)
Engine Type: UZ
คะแนน: 0 ley van uz is on a distinguished road
Talking uz คร๊าบ

รถตู้วาง UZ + LPG ล้นไมล์ครับ ทันใจมาก ยอมรับครับว่าเครื่องอึด ทนจริง ๆ ขับติดต่อ 20 ชั่วโมง กทม-เชียงราย 2 รอบ กดเต็มไมล์ยาว ๆ สบาย ๆ เก็บ fortuner มาหลายคันแล้ว คงแค้นน่าดูไล่รถตู้ไม่ทัน ยิ่งถ้าเป็น MU 7 อย่าไมเล่นกับผมเลย CAMRY เด็กเมืองชล ยังหนีไม่ออก NEW ATIS ยังหนีไม่ออก บอกตรง ๆ รถตู้วาง UZ ขับมันดีจริง ๆ (ถูกใจคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ )
ley van uz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม