ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-03-2008, 08:42   #143
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rose อ่านกระทู้
ไม่ทราบว่าติดแบบไหนมาครับ

เพราะของผมเจโบ+LPGแบบฟิกมิก กินเท่ากับของพี่เลยครับ(บูสบ่อยเหมือนกันนะ )

ติดเเก็สเเบบฟิกมิก หม้อต้มเก่าญี่ปุ่น(asian)ทำกันเองทั้งหมดครับ

เฟืองท้ายเดิมติดรถ9/41มั๊ง ตามสเปคคู่มือ

เเล้วเครื่อง 2j ge ถ้าวางรุ่นผมมันควรจะวิ่งได้เท่าไหร่ ผมลองได้ 160/ชม. เหมือนจะไหลต่อเเต่ไม่ไหลมันอืดเอื่อยๆขึ้นนิดๆ ไม่กดต่อต้องขยี้เสียดายเเก็สเดาว่าเปลืองเเก็สไม่คู ้มกับความเร็วที่ขึ้น ไม่เหมือนกับช่วงที่ตอน120 ไป 150 ทันใจดีจังครับ

ยังไม่เคยลองน้ำมันเลยใช้เเค่สตาร์ทตอนเช้าเท่านั้นเ องครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม