ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2010, 08:13   #9
phasin
Junior Member

รูปส่วนตัว phasin

Car Brand: Benz
Engine Type: 1JZ VVTI
คะแนน: 0 phasin is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง phasin
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
ช่ายๆคัฟ...ผมเองก็เคยเจอในบางเวปที่เขาทำแบบนั้น พอโทรไปถามจริงๆกลับบอกว่าเป็นเจ้าของร้านเองซะงั้น. ...

ส่วนผมอยู่ทางโซนศรีชา พัทยา ก็จะคอยเป็นหูเป็นตาแวะๆถามราคาทางนี้ให้เพื่อเปรียบ เทียบนะคัฟ...ส่วนราคาอาจแตกต่างจากที่อื่นพอสมควร.. .
ทำราคา หลอกกัน ทำไม ผมเดินดู ราคามันถูกกว่านี้ เห็น 2JZ GTE VVTI อุปกรณ์ครบ เครื่องใหม่มาก เลยสนใจ ถามราคา 38000 ผมยังว่าแพงเลย แล้วพวกเรา ทำไม โพสเหมือนทำราคากันล่ะครับ สมาชิก น่าเป็นผู้ขายหรือเปล่า ถึงได้ทำแบบนี้ พวกเราอย่าเชื่อพวกทำราคานะครับ เสียเวลาไปเดินดูเอง มีหลายที่ หลักสี่ รังสิต วังน้อย ปทุมวัน บางพลี เดินดู ทั้งสอง ด้านเลย จริงใจกันหน่อยครับ
phasin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 4 Users Say Thank You to phasin For This Useful Post:
andamanboy (19-09-2011), JZ_P_MAYIM (27-08-2010), Lucky (03-06-2011), membervip (27-02-2012)