ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-03-2008, 08:24   #12
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
ของน้า ยิ่งเซฟตี้โคตร ๆ Np เงียบหมด ปลอดภัยมาก
การจะเลื่อนคันเกียร์ต้องใช้สองมือ มือนึงต้องกดปุ่มชิฟ ที่สีแดง ๆ
ถึงจะเลื่อนได้

เคสนี้กันลูกรูดเกียร์เล่นเวลาเราจอดลงไปซื้อเห ล้า

อีกอย่างตอนสตาร์ท ต้องเข้า P เท่านั้น
และนอกจากp แล้วต้องเหยียบเบรคด้วยครับ
ช่างวายสายของผม ทำไว้แบบนี้ครับ

ปลอดภัยดีแต่ก้อเหนื่อยนะ บางครั้ง

เช่น รถวิ่งซัดๆปแล้ววูบดับ
จะสตาร์ทที่ N ไม่ได้ ต้องจอดข้างทางสถานเดียว
นี่คือข้อเสีย แต่ผมก้อแก้ด้วยการทำรถให้เนียนนิ่งไม่วูบดับ

จำได้ว่าเคสที่ผมว่า คือวูบดับแล้วสตาร์ท ที่n ไม่ได้
เคยมีครั้งเดียวเองครับ ก่อประคองรถเข้าข้างทางและจอดสตาร์ทเอาครับ
อันนี้รถผม ที่มีลูกซนแบบโคตรยักษ์ครับ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)