ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-03-2010, 19:17   #10
vampirezero
Senior Member

รูปส่วนตัว vampirezero

Car Brand: Volvo740
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 15 vampirezero is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง vampirezero
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ลองปรับจูนใหม่ครับ แก๊สบางครับ การหรี่แก๊สมาก ไม่ใช่จะประหยัดน่ะครับ เพราะบางครั้งการที่กดคลิ๊กดาวน์มันก็จะไม่ตอบสนอง ทำให้กินมากกว่า ครับ

ครับ ถ้ามันสมบูรณ์มันก็จะกินประมาณนั้นครับ การที่มันจะสมบูรณ์ได้นั้น มันหลายเหตุผลด้วยน่ะครับ ตัวมิกช์ หรือระบบหัวฉีด การปรับจูน การขับขี่ เฟืองท้าย กระบอกสูบ เซ็นเชอร์ต่าง ๆ การวายสาย ทุกเหตุผล มันมีผลหมดครับ
สงสัยต้องขับไปหาคุณเคซะแร้น

vampirezero is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม