ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2013, 19:17   #2
Jamisquatar
Senior Member

รูปส่วนตัว Jamisquatar

Car Brand: Mittsubishi G-Wagon
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 12 Jamisquatar is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ to_ng อ่านกระทู้
นั่งอ่านมาสักพักแล้ว ในบอร์ดเลยอยากรู้ว่า
1นอกจะเปลี่ยนทางเดินน้ำมันแล้วใช้ได้เลยจริงหรือป่า ว
2อัตราการปริโภคเป็นไงกันบ้าง
3ที่ใช้ๆกันยังอยู่ดีใช่ไหม
4เห็นบางคนว่าน้ำมันบาง วิธีแก้คืออะไร(เราจะไม่พูดถึงเรื่องกล่องนะ)
2jz ge น่าใช้มั้ย

มาปูเสื่อรอน้าๆครับ อยากรู้เหมือนกันครับ
Jamisquatar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Jamisquatar For This Useful Post:
tatizoodlor (08-01-2014)