ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2012, 07:57   #505
katom
Member

รูปส่วนตัว katom

Car Brand: นิสสัน เซทดิค
Engine Type: 1JZ GE VVTI
คะแนน: 0 katom is on a distinguished road
ย้ายแผงแอร์ไว้ไต้ท้องจะมีปัญหาอะไรไหม

ขอคำปรึกษาครับ กำลังมองหากะบะแคปมาวางเครื่องน่าลงเอยที่1uzครับ คุยกับช่างเรื่องระบบระบายความร้อนช่างบอกต้องใช้พัด ลมเป่าผ่านแผงแอร์2ตัว ไม่ก็ย้ายแผงแอร์ไว้ข้างล่าง(ชอบอย่างหลัง) ถ้าย้ายแผงแอร์ไว้ล่างใช้พัดลมเป่าลงพื้นจะมีปัญหาอะ ไรไหมและท่อแอร์ที่ต้งยาวกว่าปกติจะมีปัญหาเรื่องควา มเย็นหรืออะไรไหมครับ
katom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม