ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-04-2009, 12:03   #109
toomiceman
Member

รูปส่วนตัว toomiceman

คะแนน: 0 toomiceman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toomiceman อ่านกระทู้
พี่ครับ ปรกติ แรงอัดคอมแอร์ตอนเดินเบาต้องอยู่ที่กี่ ปอนด์
พี่ครับหลังจาก ไปเช็คมาเมื่อกี้นี้ ตอนเดินเบา 35ปอนด์ พอเร่งเครื่องเหลือ 15ปอนด์ น้ำยาแอร์ไม่ขาด ความเย็นพอรับได้ แต่ปัญหาคอมแอร์ไม่ยอมตัด ต้องเร่งเครื่องค้างไว้สัก 20วิ ถึงจะตัด ตอนนี้ช่างกำลังถอดวาล์วมาเช็ค

ขอบคุณพี่ kazuya มากๆเลยนะครับ ที่สละเวลาให้คำปรึกษา
toomiceman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toomiceman For This Useful Post:
sompol (18-06-2011)