ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2014, 14:14   #13
nukenook
Member

Car Brand: Chevrolet Colorado
Engine Type: 3000
คะแนน: 0 nukenook is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khwan อ่านกระทู้
ลองเติมน้ำยาฟรีปั้มก่อนครับ เติมเองได้ไม่ยากครับ ถ้าไม่หายก็ลองเช็คพวกวาล์วน้ำ ถ้ายังอีกคงต้องลองล้างหม้อน้ำดู
ของผมเครื่อง1j boฟรีปั้ม หม้อน้ำทองแดง2ช่อง รังผึ้งหนาแค่32มิลเองแถมปะมา6ครั้งแล้วยังไม่เคยเกิ น100เลย(ไม่นับติดไฟแดงใน กทม น่ะ)
อ้อลืมถามว่าได้ใส่น้ำยาหล่อเย็นหรือป่าวครับ
ใส่สีแดงของโตโยต้าครับ
nukenook is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม