ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-08-2013, 15:17   #11
joe-civil@jz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: nissan
Engine Type: 1j GTE
คะแนน: 16 joe-civil@jz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง joe-civil@jz
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_herejoke อ่านกระทู้
มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ยางฝาท้าย ผมจะเปลี่ยนบ้างอ่ะครับ
น่าจะเป็นโอ ริง ฝาถังมากกว่านะครับ
เปิดพรม เปิดฝาครอบ จะเจอ ฝาถัง ค่อยๆ แหง่มฝานะจะเจอ โอริง ตรงนั้นแหละครับ ที่จะออกมาได้ ส่วนอีกที่ก็ระบายไอเชื้อเพลิง จะมี วันเวย์ วาว อยู่ ตรงนี้ต้องหมุดดูแต่กลิ่นไม่น่าจะมาได้
ส่วนที่ จขกท เปนอยู่ถ้าตรวจสอบแล้วสายส่งเชื้อเพลิงไม่รั่ว ไม่ปริ ไม่แตก ก็ตามที่เม้นท์ด้านบนน่าจะเปนประตูลมปิดไม่สนิทวิธีแ ก้ก็ถอดโบเวอร์อยู่ฝั่งคนนั่งนั่นแหละก็จะเจอ จะปิดตายไปเลยหรือจะเก็บแบบเดิมก็แล้วแต่จะโมดิฟายเอ า

รูล่ ม่ง้ญิ

Jz
joe-civil@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to joe-civil@jz For This Useful Post:
pichat-makut (21-08-2013)