ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-04-2010, 09:53   #11
gold
ClubJZ Web Register

Car Brand: bmw
Engine Type: 2jz ge vvti+lpg
คะแนน: 0 gold is on a distinguished road
...ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาช่วยนะครับ ไปรับรถมาแล้วเมือวานตอนหนึ่งทุ่มแถว กม9 สุขสวัสดิ์ รถสีดำปกคลุมด้วยฝุ่นเต็มไปหมด เฮ้อ กล้าๆกลัวๆขับมาถึงบ้าน โล่งอกไปอีกหนึ่งวัน...แต่เมื่อเช้าเปิดห้องเครื่องด ู โอ้โห ช่างไม่ทำความสะอาดให้เลย ล่องรอยการใหม้ ยังมีให้เห็นโดยไม่ต้องสังเกตุ ลองเช็คน้ำมันเครื่องดู โอ้มายก็อด ตูจะบ้าตาย มีนิดเดียวเอง(ขีดล่างสุดเลยอ่ะ) ช่างไม่ดูแลให้เลย...จอดอีกตามเคย ใช้มอไซด์ขับมาทำงานอีกละ เบื่อๆๆๆๆ โรคจิตวิตก กำลังกินสมองผมละ ...
...รถคันนี้พี่เขยผมเอามาให้ใช้อ่ะครับ แต่จะเอาไปคืนละ เหนื่อยใจมากมายครับ
gold is offline  
The Following 3 Users Say Thank You to gold For This Useful Post:
borancar (29-04-2010), Lucky (03-06-2011), watsanratdee1 (19-06-2011)