ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-01-2008, 22:03   #9
รุ่งครับ
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 รุ่งครับ is on a distinguished road
ร้านคังยนต์ พุทธมณฑลสาย 3 พอตอนนี้ลูกค้าเยอะหน่อยทำยืด บอกให้ไล่แก๊สให้หน่อยมันบอกว่าไม่ว่าง ทำรถคันอื่นอยู่ทั้งๆที่เรามาเนี่ยให้จูนลองแค่เเป๊บ เดียวมันให้รอทีเกือบชั่วโมงกว่ามันจะมาทำให้เร า ขนาดมันทำสายน้ำมันเพาเวอร์แตกเองนะ มันยังจะมาเก็บค่าน้ำมันกับเราอีก แม่งบ้าหรือเปล่าว่ะ พอเราบอกว่าคุณทำแตกเองไม่ใช่เหรอ(แบบว่ากูไม่ให้หรอ กอะไรทำนองเนี้ย) มันยังมีหน้ามาบอกว่าเป็นร้านอื่นเค้าเก็บตังแล ้ว แล้ววางเครื่องนะราค่าวางตกลงเบ็ดเสร็จคุยกันแล้วว่า จบหมดทุกอย่าง 55000 พอคิดตังเก็บเราเพิ่มค่าน้ำมันเครื่องนู้นนี่เพิ่มแม ่งโครต ห สระ เอีย ไม้โทเลย เข้าใหม่ๆแม่งพูดดี พอทำแล้วดีก็ดีไป ไม่ดีไม่ค่อยสนใจเก็บงานเก่า เอาแต่รถเข้าใหม่ คนผ่านไปผ่านมาคิดว่าดี บ้าเเม่งมารอซ่อมที่ทำไปแล้วทั้งนั้น เอ้ออีกอย่างเราบอกว่าพัดลมระบายความร้อนน่ะมันต้องช ิดแผงหม้อน้ำลมมันจะได้เป่าทะลุเลยมันดันตั้งห่างไปป ระมาณ2นิ้วได้พอความร้อนขึ้น ก็จะให้กูเปลี่ยนนู้นเปลี่ยนนี่อีกเช่นวาวน้ำมันบอกเ สีย เราถอดออกมาต้มดูมันก็ทำงานดี เอามือไปอังตรงพัดก็รู้แล้วว่าลมมันตีขึ้นมันไม่ชิดห ่วยๆๆๆๆๆสุดๆๆๆๆฝีมืออ็อกแม่งก็โครตห่วยประหยัดตังทำ กรองเปลือยเองเลอะๆเทอะๆสีด่างไม่เจียเก็บงาน เเม่งบอกงานมัน...เนียนนนนน ไอ้ห่าเอ้ยกูนี่ซวยชิบเป๋งเลยเจอร้านนี้ไว้ต่อภ าค 3 นะครับ
รุ่งครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม