ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2009, 09:15   #189
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxx อ่านกระทู้
อาการเดียวกับผมเลย พัดลมเป่าคอยล์ร้อนไม่พอ ต้องใช้พัดลมดูดอีกตัวหนึ่ง (แผงคอลย์ร้อนอยู่ใต้ท้องรถ)
ตอนนี้เจอปัญหาเหมือนกัน กำลังจะวางแผนไปเพิ่มคอย์ร้อนพ่วงกับของเดิมที่อยู่ห น้าหม้อน้ำอีกตัวที่ใต้ท้อง หรือว่าเปลี่ยนคอยล์ร้อนเป็นตัวใหม่แบบที่ระบายดีๆดี กว่า ช่วยแนะนำหน่อยครับ แต่หน้ารถเพิ่มขนาดคอยล์แอร์ไมได้แล้วนะครับ ไม่มีพื้นที่ (sportrider) กลัวจะแก้ไม่ถูกจุด ช่วยแนะนำหน่อยครับ
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม