ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-07-2010, 16:20   #17
pitpech@yahoo.com
ClubJZ Web Register

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1Jz
คะแนน: 0 pitpech@yahoo.com is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ freemaew อ่านกระทู้
แช่ขนาดไหนครับ แช่มิดทั้งตัว หรือ แช่ส่วนที่เป็นกลม ๆ ไม่ให้ปลั๊กเปียก หรือ หงายขึ้นแล้วเทน้ำมันเบรคกรอกเข้าไป ครับ
หลังจากแช่น้ำมันเบรคแล้ว ตอนจะใส่กลับต้องทำอะไรบ้างครับ แค่เช็ดให้แห้งเท่าที่ทำได้ หรือต้องให้ลมเป่าให้แห้งสนิท ถ้าไม่แห้ง จะมีผลอะไรไหมรครับ

อันนี้ไม่ทราบจริง ๆ ไม่ได้กวนนะครับ ขอบคุณครับ
ไม่มีใครตอบเลย อยากรู้เหมือนกัน
pitpech@yahoo.com is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pitpech@yahoo.com For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)