ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-06-2014, 17:51   #3
sex.com
Senior Member

รูปส่วนตัว sex.com

Car Brand: isuzu dmax4door
Engine Type: 1j
คะแนน: 13 sex.com is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
เลือกจุดที่ใกล้หัวฉีดน้ำมันให้มากที่สุด เจาะให้เล็กกว่าน๊อตเซิ่ลที่จะใช้ จากนั้นทำการตร๊าฟเกลียว ตอนประกอบให้ทาน้ำยากันคลายด้วยครับ
ขอบคุณมากครับพี่ ขอถามอีกนิส ผมงงตรงต๊าปเกลียวอ่ะ เขาต๊าปไปเพื่ออะไรครับแล้วต๊าปไปทำไม ในเมื่อnozzleที่จะฝังไปมันไม่มีเกลียวอ่ะพี่ ทำไมไม่เจาะแบบธรรมดาแล้วก็ทากาวกันซึมและก็ยัดมันเข ้าไปเลยอ่ะพี่ รบกวนขอแบบละเอียดได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับพี่
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg KME_Valtek_T34_3cyl_01.jpg (63.4 KB, ดาวน์โหลด 13 ครั้ง)
sex.com is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม