ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-04-2009, 14:30   #101
Cef NA
Junior Member

คะแนน: 0 Cef NA is on a distinguished road
เสียงอะไร?

มีเสียงเหมือนกับเวลาเ่าลมออกปากน่ะครับ แบบ ฟู่ แปบนึงตอนคอมมันทำงานครับ
เสียงอะไรครับ ปกติหรือเปล่า
แอเย็นปกติ เติมน้ำยา 6เดือนเติทที(ใช้เจไม่โบ) ล่าสุดแค่ 4เดือนเองครับ เร็วไปมั้ย
ที่ว่าล่าสุดนี่ผมพึ่งวาง เจโบมาคับ ผ่านมา 4เดือนแล้ว ออกมาใช้ประจำคับ มีจอดบ้างประมาณ 2 วัน
เมื่อวานหลังจากเติมน้ำยามาประมาณ 1 อาทิตย์ตอนนี้คอมแอไม่ทำงานคับ ติดแต่พัดลมในห้องโดยสาร เด๋วไปให้ช่างดูก่อน
Cef NA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Cef NA For This Useful Post:
sompol (21-06-2011)