ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2012, 22:15   #1
sit fishing
Senior Member

รูปส่วนตัว sit fishing

คะแนน: 16 sit fishing is on a distinguished road
ล้างลิ้นผีเสื้อ

หวัดีดีครับ ขอถามเรื่องล้างลิ้นผีเสื้อ 1เจ จีอีหน่อยครับถ้าเราล้างจะมีผมดียังไงขึ้นมาบ้างครับ วิ่งดีขึ้น หรือรอบเดินเบาดีขึ้น แล้วล้างส่วนไหนมั่ง เคยดูๆข้างในไม่เห็นมีอะไรเลย ต้องล้างตรงไหหนแนะนำหน่อยครับ รถเองมันไม่สกปรกหรอกครับใช้แก๊สมาตลอดแต่อาศัยกรองเ ดิม เคยใช้กรองเปลีอยมันมีคราบฝุ่นในท่อไอดีเลยเอาทิ้งไป กรองเดิมดีกว่า
sit fishing is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม