หัวข้อ: หมดแรง....
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-11-2013, 08:57   #30
เงียบกริ้บ
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA VIGO
Engine Type: 2jge
คะแนน: 0 เงียบกริ้บ is on a distinguished road
ขอบคุณ น้า khun thian ครับ
บางทีแค่มีแสงสว่างในที่มืดขึ้นมาบ้างก้อดีใจแล้วครั บ
ขอบคุณพี่มนตรี อีกรอบครับ ไม่เคยเห็นหน้าไม่เคยเจอกัน แต่ช่วยเหลือให้คำปรึกษามาตลอด
ขอบคุณน้า Mr. BJZ จะขออนุญาตโทรหานอกรอบนะครับ
ขอบคุณ น้า Aae อาการฝาแฝดเหมือนกันทุกประการเลยครับ หมดตังค์ทำไปหลายอย่างก้อไม่หายเช่นเดียวกันเลย น้าตัดใจเปลี่ยนเครื่องทิ้งผมซ่ะแล้ว...5555

สู้..สู้ครับ
เงียบกริ้บ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เงียบกริ้บ For This Useful Post:
Khun_Thian (08-11-2013)