ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-11-2009, 09:41   #59
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ติ๋งลี้@ลำพูน อ่านกระทู้
ชื่อเล่น นิกร ครับ เล่นติ๋ง ที่บอกว่าติ๋งลี้เพราะว่าบ้านอยู่ อำเภอลี้ จังหวัดลำพูน ไปเรียนเทคนิคเชียงใหม่เพื่อนมันเลยเรียกว่าติ๋งลี้ค รับ
Email ที่ใช้เล่นเอม SeenYaa@Hotmail.com ครับ

ใช้ Cefiro A31 ครับ ก่อนหน้านี้ใช้ 1เจโบมาประมาณ2ปีครับ ปี52นี้เครื่องน๊อก 2ครั้ง เบื่อหันมาเล่น 1UZ ตอนนี้กะลังวางอยู่ครับ ประมาณอีกสองอาทิตน่าจะเสร็จ
มีไรชี้แนะได้เลยนะครับกระผม

กะว่าจะโชว์รูปสักหน่อยแต่หา ตัวแนบไฟร์ไม่เจอ
ยินดีต้อนรับครับ คุณติ่งลี่ เข้า UZ Club ครับ

การลงรูป หลังจากที่เรา กดตอบคำถาม การโพสรูปก็อยู่ข้างล่างๆ กรอบที่สองครับ " ตัวเลือกเพิ่มเติม" เห็นหรือยัง
-- กรอบที่สอง แนบไฟล์ กดเลยครับ อัพโหลดและจัดการไหล์แนบ

ถ้ายังไม่เห็น มาหาผมเดี๋ยวจะชื้ให้ดู ฮ้าๆ ๆ ๆ
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม