ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-11-2008, 09:05   #9
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
คุณแจ๊คเล่น Ragnarok ด้วยหรือครับ เมื่อก่อนนี้ ผมก็เคยช่วยลูกผมเล่นตอนที่เขาไปเรียนครับ ช่วยเขาพัฒนาตัวละคร อยู่ที่ ลิเดีย ครับ

ชื่อ Moonlight ก็เป็นชื่อตัวละครของลูกผมตัวหนึ่งในเกมส์นี้ครับ แต่ชื่อเต็มๆของตัวละครนี้ ชื่อว่า Moonlight Sonata ครับ ซึ่งลูกผมเองมาจากชื่อ เพลงคลาสสิคที่ บีโธเฟน แต่งไว้ครับ (ลูกผมมีอาชีพเป็นครูสอนดนตรีด้วยครับ)

ครับลุงมูน ผมเล่นอยู่ที่โลกิ ครับผม สมัยนั้น rag เจริญ มากๆ ในโลก เกมส์ออนไลท์ ครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม