ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2009, 21:57   #17
tont_kub
Member

รูปส่วนตัว tont_kub

คะแนน: 0 tont_kub is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m&m อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ พี่โต ตอนนี้ผมเเก้ไขระบบใหม่เเละเก็บท่อเเก็สใหม่ดูเรียบร ้อยเเละประหยัดขึ้นขับดีขึ้นเเละบูสร์มาได้เท่าเดิม ได้ประมาณ 0.7 บาร์ เเก็สก็ไม่บางเพราะสวิตร์เเก็สผมสามรถดูค่า AF ได้
ที่จริงผมว่าจะมาอัพเพื่อเป็นเเนวทางนานเเล้วเเต่พอด ีตอนนี้ไม่มีกล้อง เเล้วยังไงมีกล้องเเล้วจะถ้ายรูปเเละอธิบายการทำอย่า งระเอียดครับ
รอชมแบบเต็มรูปแบบอยู่นะครับ

แต่ไม่ทันแล้วอ่ะครับ T T ของผมเอาไปติด วาริเอเบิ้ลแล้วอ่ะครับ T T

อยากทราบวิธีการทำแบบละเอียดอ่ะครับ เผื่อได้ไปทำมั่งครับ
tont_kub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to tont_kub For This Useful Post:
กัมพ์ (28-04-2011)