ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-03-2010, 21:11   #36
sunkiss
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว sunkiss

Car Brand: รถม่ายยมี ขับม่ายยเปงง
Engine Type: ขับเคลื่อนด้วย ("v")
คะแนน: 0 sunkiss is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง sunkiss
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ผมเกิดที่อ.เมืองราชบุรีครับ

ญาติพี่น้องส่วนใหญ่อยู่ราชบุรี แต่ผมเติบโตและทำงานที่ กทม.ครับ

เหมือนพี่คนนี้เลย

บ้านเราอยู่ใกล้ๆ วัด มหาธาตุ อ่า

www.NightONLYclub.com

You'll nener DRINK alone

Night Only Team " ก๊วนนางฟ้า บ้าบิ่น กินเหล้า เมาแอ๋ ... แต่ร๊ากทุกคน "

sunkiss is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sunkiss For This Useful Post:
atanol (09-03-2010)