หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-12-2008, 15:41   #801
my dear
Senior Member

รูปส่วนตัว my dear

คะแนน: 16 my dear is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aok yasir club อ่านกระทู้
จำได้ค่ะ เพราะดูจากรูปน่าจะเป็น mon ใช่ปล่าวค่ะ(ไม่รู้พิมพ์ชื่อถูกปล่าวน่ะ)
หนิงคงไม่ได้ตัดอนาคตใครหรอกมั่งค่ะ เพราะจากที่ไปร่วมงานวันนั้น
เห็นมากันเป็นคู่เลย... แต่ละคู่น่าอิจฉาทั้งนั้นเลย
ไม่รู้ว่าเปิดร้านนมถ้าได้ผ่านไปเดี๋ยวจะไปอุดหนุนนะ ค่ะ

ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ
นามสกุลเดียวกันแร้ว (หมายถึงนามสกุล JZ นะค่ะ)

my dear is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม