ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-08-2009, 17:26   #14
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pisith อ่านกระทู้
หวัดดีครับ คุณนนท์ และเพื่อนพ้องผู้มีใจรักUZ
เฟืองท้ายน่าจะ 10.41 ครับ ส่วนท่อ ขนาด 2.5 ออกคู่ครับ แต่เสียงมันเป็นซูบารุ ไปหน่อยครับ ที่บ้านบอกดังไปหน่อย เลยต้องไปเอาพักกลางใส้ตรงออก ใส่ใส้ย้อนแทน ตอนนี้เลยเงียบไปหน่อย แต่ผมว่าสักพักคงดัง เพราะตอนนี้เริ่มดังแล้วครับ
ยินดีมากๆ ครับ พี่Pisith เคยนะครับ แค่เคยนะบ่อยๆ ไม่ดีอันตราย

-- พี่เคยทำความเร็วแบบสุดๆ + ใจ ได้สักเท่าไหร่ครับ..

-- ใช้ถังแก๊สกี่ลิตรครับ / ถ้าวิ่งหมดถังได้กี่ กม. + ใช้ความเร็วประมาณเท่าไหร่ครับ.

ขอบคุณมากคัรบ...
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม