ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-09-2008, 23:14   #998
sakda_
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว sakda_

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ-เดิมๆ
คะแนน: 16 sakda_ is on a distinguished road
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomnoiay อ่านกระทู้
รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ว่าสภาพน่าเป็นห่วงมากไหมครับ ตามรูปครับ ผมไม่รู้เรียกว่าอะไร ต่อมาจากเกียร์
แนบไฟล์ 14761

มีรอยแตก ปริ เป็นร่องๆ ทั้ง 2 ด้านครับ อีกด้านที่ติดกับเกียร์มีน้ำมันออกเยิ้มมาด้วย ไม่ทราบว่าต้องทำไงดีครับ
ตอนแรกไม่ได้สังเกตใต้ท้องมากเท่าไหร่ พอวันนี้ว่างๆ เลยมุดดูเลยเจอสิ่งปกติ เซงเลยครับเพิ่งจะหมดประกันกับทางร้านที่วางมา

เป็นเหมือนกันครับ ยอยยางมันแตกครับ ตอนนี้ก็ฝืนใช้อยู่นานๆจะมีเศษกระเด็นตีกับตัวถังรถค รับ
แล้วกระเด็นออกข้างหลังตอนแรกคิดว่า น็อตหลุดกลัวไปโดนกระจกรถคันที่วิ่งตามหลัง
ถามช่างบอกค่าใช้จ่ายประมาณ 1000 ครับ ยังไม่มีเวลาเอารถไปอู่เลย
sakda_ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม