ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2008, 15:03   #985
noomnoiay
Member

รูปส่วนตัว noomnoiay

คะแนน: 16 noomnoiay is on a distinguished road
รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ว่าสภาพน่าเป็นห่วงมากไหมครับ ตามรูปครับ ผมไม่รู้เรียกว่าอะไร ต่อมาจากเกียร์

มีรอยแตก ปริ เป็นร่องๆ ทั้ง 2 ด้านครับ อีกด้านที่ติดกับเกียร์มีน้ำมันออกเยิ้มมาด้วย ไม่ทราบว่าต้องทำไงดีครับ
ตอนแรกไม่ได้สังเกตใต้ท้องมากเท่าไหร่ พอวันนี้ว่างๆ เลยมุดดูเลยเจอสิ่งปกติ เซงเลยครับเพิ่งจะหมดประกันกับทางร้านที่วางมา
noomnoiay is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม