ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-10-2007, 14:58   #3
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
แบบนี้ ต้องแนว มาไวและมาหนักนะครับ
โจทย์ก้อคือ ท้ายต่ำ อยากหนีอาการอืดต้น
โดยใช้โบ ที่มาไว ที่รอบไกล้เคียงเดิม สัก 3000 รอยบ ราว ๆ นี้

เคสนี้ คงต้องหาโบ ซิ่ง บอลแบริ่ง ที่ติดบูสต์ไว และบูสต์เต็มได้เร็ว
มันหมายถึงศักยภาพในการทำลม เหมือนที่เคยคุยกันกระทูก่อน
และต่อเนื่อง ยาวถึงกลาง

การมีแคมซิ่งมาช่วย มันก้อโอเคนนะครับ
ที่จะทำให้ มีปริมาณไอเสีย มาปั่นเทอร์ไบ ได้เร็วในรอบต้น
เอาว่า ไอเดียผม ที่คุณคิดที่จะหาโบซิ่ง ที่มารอบต่ำและเป็น โบ ที่ไฮเกรด เป็นโบซิ่งเต็มตัว
มันน่าจะชดเชยส่วนที่คุณต้องการได้ นะครับ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
A31@udon (06-12-2011)