ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-02-2007, 17:59   #1
golf3541
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 golf3541 is on a distinguished road
ขอขอบคุณ พี่เคมากน่ะครับ

ผมเพิ่งทราบข่าวที่พี่ไปกู้รถ cr-v ที่ที่จอดรถกรมตำรวจพี่ๆคิดดูเเล้วกันร้านพี่เคเขาอย ู่คลองสามเเต่ไปซ่อมรถให้พ่อผมเเถวสยาม เเถมเวลาเสร็จพ่อผมถามราคาเท่าไร พี่บอก ค่าบริการโครตถูกเลย ระดับพี่ๆอยู่เฉยๆเงินก็เข้าเเล้ว เเต่ที่ขอโทษพี่ที่ ที่พ่อผมให้น้อยไปอีกพ่อผมบอกว่าคิดว่าจะเรียกเเพงกว ่านี้ จะไปกดเงินให้ เเล้วนิสัยตำรวจก็เคี้ยวจริงๆเนอะพี่ เดียววันหลังจะไปอุดหนุนเเลมด้าอีกน่ะพี่ เเต่ swit autochang ระบบมันทำงานยังไง เวลากลับบ้าน ต้องกดเป็นน้ำมันทุกครั้งก่อนจอดเปล่า เพราะเวลามาสตาร์ต ติดยากมาก สองสามหนถึงจะติด สตาร์ตสองครั้ง พ่อบ่นใหญ่เลยใช้ป็อปเเป็ก ดีกว่า เเต่เเลมด้า cool ตอนนี้ผมลองใช้รถคันนี้อยู่ เพราะคิดว่าใช้เเก็สเเล้วน้ำมันหาย ยังไง thank a lot krub p"kkk
golf3541 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม