ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-09-2013, 22:06   #1
ขุนช้าง
Member

รูปส่วนตัว ขุนช้าง

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: HIACE
คะแนน: 0 ขุนช้าง is on a distinguished road
ขับลุยฝนแล้วเครื่องดับ

:d คือวันนี้ขับลุยฝนมาตลอดทางตอนกลับบ้าน แต่ยังไม่ถึงบ้านเครื่องก็ดับไปก่อน จอดสักพักสตาร์ทใหม่ติดปกติ ขับได้ประมาณ 10 กิโล เป็นอีก (เป็นแบบนี้ 4-5 ครั้ง) ในระยะทาง 40 กิโล เลยอยากทราบจุดบกพร่องของรถผมจากเพื่อน ๆ สมาชิกครับ จะได้แก้ไขได้ถูกจุด
ปล. เครื่อง 1 เจ ฝาดำ ในรถตู้หัวจรวด (ถ้าฝนไม่ตกก็ปกติน่ะครับ) ขอบคุณครับ
ขุนช้าง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม