ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-08-2010, 19:32   #1035
sompol
Senior Member

รูปส่วนตัว sompol

Car Brand: toyota sport rider
Engine Type: 2jz-ge vvti
คะแนน: 15 sompol is on a distinguished road
Smile รายงานครับ

วันนี้ช่างไฟโทรมาแจ้งข่าวร้ายครับ ว่ารถผมไม่มีชุดสายไฟเดิมเหลือครับ ทำให้ไม่สามารถวายริ่งได้ครับ (ลืมบอกครับว่าผมเอารถไปเปลี่ยนจากเกียร์ธรรมดาเป็นA uto ครับ)
ตอนแรกมืดมนเลยครับไม่รู้ทำอย่างไรดี นึกถึงน้าเค คนแรกเลยโทรปรึกษาครับ แล้วก็โล่งใจครับ พอดีน้าเคหาให้ได้ครับ (ต้องขอบพระคุณอย่างสูงครับ น้า )
ปล. ผมตู่ ครับ ที่วันนี้โทรหาน้าครับ
sompol is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sompol For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)