ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-08-2010, 01:51   #1033
haremcity
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota sport rider
Engine Type: 2jz ge auto
คะแนน: 0 haremcity is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
มันมีตัวแปรหลายตัวหน่อยครับ เช่น ล้อ ยาง เฟืองท้าย น้ำหนักรถ การขับ การปรับจูนครับ แต่ผมก็พอใจครับ เพราะผมวิ่งทุกครั้ง (ผมใช้) จะไม่ค่อยมีใคร คันอื่นแซงผมอ่ะ
งั้นผมคงต้องไปหาที่อู่ซะแล้วครับ

อยู่ทุกวันรึป่าวครับ
haremcity is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to haremcity For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)