ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2012, 15:14   #3
ขุนกระบี่
Member

รูปส่วนตัว ขุนกระบี่

Car Brand: strada 4x2
Engine Type: 2jz ge vvti
คะแนน: 0 ขุนกระบี่ is on a distinguished road
Cool ขอข้อมูลเพิ่ม ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vcar อ่านกระทู้
หัวฉีดก๊าซ (หมายถึงน๊อซเซิลที่ติดกับรางหัวฉีด)ที่เป็น Standard ส่วนมากจะเจาะรูมาให้เล็กนิดเดียวครับ ประมาณ 1.5 ม.ม.เท่านั้น ถ้าต้องการเจาะใหญ่กว่านี้ ก็ต้องไปซื้อดอกสว่านเล็กๆ ตามขนาดที่เราต้องการมาเจาะเองครับ เจาะง่ายมากครับเพราะเป็นทองเหลือง ร้านที่ติดตั้งก๊าซก็จะเจาะใหม่ตามขนาดที่คำนวณได้คร ับว่าจะเจาะกี่มิล
2jz ge vvti เจาะขนาดกี่มิลครับ ใช้ดอกสว่านเบอร์อะไรครับ กำลังจะซื้อ น๊อซเซิล ใหม่มาเจาะครับ
กำลังลองจูนแก๊สใหม่ ขอบคุณครับ
ขุนกระบี่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม