ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-06-2014, 14:20   #2244
สุวรา
Junior Member

Car Brand: toyota
Engine Type: 2 jz-ge
คะแนน: 0 สุวรา is on a distinguished road
รายงานตัวคับ

ชื่อ โน๊ต คับ พึ่งถอย sport rider สีเขียวอ่อน ปี 99 ต่อญาติมา วาง2j ge ยก6นิ้ว ยางBF ขอบ33 อยากทราบราคาเกียร์ออโต้กะเพลาหน้าของเดิมว่าเท่าไหร ่คับ เพราะเกียร์กะเพลาหน้าเดิมไปพร้อมเครื่องแล้ว หรือ เอาอะไรใส่แทนดีคับ ส่วนปัญหา ก็คือ พอเหยียบไปได้80แล้วถอนคันเร่งจะมีเสียงดังแกร๊กๆๆๆย าวๆ ลองฟังดูเหมือนดังจากตรงบริเวณคอนโซนกะเกียร์ครับไม่ แน่ใจ
อีกอย่างครับพอเหยียบไปได้90จะมีเสียงดังจากข้างหลัง เหมือนเสียงยางแต่พอถอนคันเร่งเสียงก็หายคับ รบกวนหน่อยครับ
จากสมาชิกใหม่คับ
สุวรา is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to สุวรา For This Useful Post:
Apple JZ Power (28-06-2014)