ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-12-2012, 13:50   #41
TUMz
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: E-34
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 0 TUMz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegantvigo อ่านกระทู้
วันนี้ทำท่อใหม่ใส่ไส้เยื้องตรงกลางครับ อยากจะลดเสียงมันลงหน่อยโหดไปอยากได้แบบใสหวานบ้างไร บ้าง
ถ่ายน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนแบต เปลี่ยนรีเลย์พัดลมไฟฟ้าวอลโว่แต่มาอยู่ในBMWซะแล้ว

รีเลย์ตัวนี้ตอนเจียรจานช่างเปิดสวิตช์พัดลมทิ้งไว้เ ล่นซะแบตหมดเลยผม

กำลังจะเปลี่ยนยางหัวโช็คอีกมันแตก หน้ารถมันเตี้ยลงได้เองซะงั้น เดียวเสร็จแล้วจะมาแจ้งความคืบหน้าอีกทีครับ

ทำท่อ 2000 เปลี่ยนยางหัวอีกน่าจะ 3000
เปลี่ยนแบต 4000
เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง 3200
หมดกันโบนัสปลายปี

ค่อยๆเก็บครับของผมกว่าจะสมบรูณ์เก็บงานเกือบครึ่งปี
TUMz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to TUMz For This Useful Post:
Apple JZ Power (04-12-2012)