ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-08-2012, 10:39   #190
vanzar
ClubJZ Web Register

Car Brand: Isuzu
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 vanzar is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekimms อ่านกระทู้
ขออยู่ด้วยคนครับ

tfr jz gte Lpg

แต่ตอนนี้มีปัญหาจะสอบถาม เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ ว่าที่เปลี่ยนหัวใจเป็น jz กันแล้ว อยากถามว่าใช้โช๊คหน้าอะไรกันอะครับ ของผมเวลากดหนักๆหรือขึ้นคอสะพานโช๊คมันยวบจนขูดกับก ันโคลนอะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
อัดน้ำมันให้แข็งก็ได้ครับ ประหยัดดี
vanzar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to vanzar For This Useful Post:
ekimms (27-08-2012)