ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2011, 16:02   #43
นิธิพัฒน์ แหวนทอง
Junior Member

รูปส่วนตัว นิธิพัฒน์ แหวนทอง

Car Brand: TOYOTA VIGO
Engine Type: 3.0D4D
คะแนน: 0 นิธิพัฒน์ แหวนทอง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Non2485 อ่านกระทู้
รถสวยครับ อยากทราบรายละเอียดแปลง จอไมล์มืดครับ พอดีไมค์เดิมเสียครับ ขอดูรูปด้วยจะดีมาก ของผมVN 3.8 ตอนนี้ วาง 1J GE ติดแก๊ส สีดำ ล้อ M technic 215/55/17 โช๊ค Koni+Pedder สปริง Pedder rise up, Caliper+จานทั้งชุด จาก PBR ของ Aus หน้า 2 พอร์ต หม้อลมเบรค Crown ช่วงล่วง ยูรีเทน ของ Nolathane กับของแต่งอีกนิดหน่อยครับ เอาไว้ใช้งานสบายๆ ไว้จะนำรูปมาลงครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับผม
เรื่องการYสายแปลงจอทำไม่เป็นครับเพราะอู่วางเครื่อง Yให้แต่การแปลงใส่ช่องคอนโซลนทำเองครับ มันต้องทำไปวัดไปครับไม่ยากเกินแต่ต้องใจเย็นๆ ถ้าจะทำจริงๆโทรปรึกษาได้ครับ 081-3411816 แต่ผมไม่แน่ใจว่า 1Jจะใส่จอรุ่นผมได้ป่าวน่ะครับ...แต่ที่แน่ๆผมอยากได ้ข้อมูลของช่วงล่างยูรีเทนครับว่าซื้อที่ไหนและต้องแ ปลงมั้ยเพราะของติดรถผมตอนนี้เป็นของเทียมต้องเปลียน บอยๆครับ...)
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg รูปถ่าย0566.jpg (171.7 KB, ดาวน์โหลด 6 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นิธิพัฒน์ แหวนทอง : 05-10-2011 เมื่อ 14:57.
นิธิพัฒน์ แหวนทอง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม