ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-04-2011, 13:31   #58
somtao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว somtao

Car Brand: Nissan Frontier ปี2000(อดีต)
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ETCS-i
คะแนน: 17 somtao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง somtao ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง somtao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chpattana อ่านกระทู้
รับทราบคัฟท่าน วันไหนไปเกาะลอยส่งข่าวบ้างนะ
ด้ายคร้าฟฟฟ...คือกลุ่มของผมจะไม่เน้นแรงนะคัฟ (แต่ก็กดกัน200อัพทุกคัน55++...)เป็นกลุ่มที่ใช้รถเด ิมๆทำนิดๆหน่อยๆ(บางคนอาจจะดูว่าไม่มีสาระ...ว่าไปนั ่น...เห้อ...)...เเต่น้นใช้งานให้ได้ประโยชน์ที่สุดก ็ว่าได้ ถึงได้วางเจ ติดแก็ส แล้วมาคุยกันในเรื่องต่างๆพร้อมทั้งปัญหาที่เจอะเจอก ันมา เพื่อแลกเปลี่ยนกัน..สมาชิกท่านไหนที่เครื่องยนต์มีป ัญหา ผมก็พร้อมและยินดีพาไปทำในราคามิตรภาพ (ผมมีอู่ประจำ+ช่างฝีมือดี) ถ้ามีเครื่องเสียงก็ไปเปิดกันที่เกาะลอยก็ได้นะคัฟ เพื่อนๆผมที่เกาะลอยก็พอมี...จะนั่งกินดื่มที่ตู้โค้ กหรือสะพานเกาะลอยก็ได้ตามสะดวกนะคัฟ...

ปล.ไว้สะดวกวันไหนจะนัดมิตติ้ง แล้วก็รวมรถสมาชิกกันนะคัฟ เพราะจะได้รู้จักกันไว้บ้างและถ้าเกิดรถเพื่อนสมาชิก ท่านใดมีปัญหาจะได้ช่วยเหลือกันได้ถูก...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย somtao : 06-04-2011 เมื่อ 13:41.
somtao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to somtao For This Useful Post:
chpattana (07-04-2011)