ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-11-2010, 13:54   #38
popza
Junior Member

คะแนน: 0 popza is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ayotaya340 อ่านกระทู้
อยู่สามนาคดอนกำยานครับ(บ้านแฟนอ่ะ)
มิตซูสีฟ้า มูลนิธิเสมอกัน 3825 ครับ
อดีตเคย J ปัจจุบัน Rb ครับ
หวัดดีคับ L200 ตอนเดียวเรียนเทดนิคใช่ป่าว ผ่านหน้าบ้านบ่อย แวะได้คับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อรรถพล อ่านกระทู้
ชื่อก๊อบครับอยู่ อ.เมือง
หวัดดีคับ ว่างๆแวะมาคับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surasri อ่านกระทู้
อยู่บางซ้าย ครับ ใกล้สุพรรณ ไปสุพรรณบ่อยครับ
มีลูกค้าอยู่สุพรรณ หลายคน ดูท้ายรถถ้าติด S turbo
.ใช่เลย
ขายอะไรหรอคับ ยังไงมาถึงนี่แระแวะมาคุยกันนะจ๊ะ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mink อ่านกระทู้
ผมไม่ได้อยู่สุพรรณหรอครับแต่อยู่ อ หันคา จ ชัยนาท แต่ไปขายของที่สุพรรณทุกศุกร์ครับ เจกผมทักทายได้นะครับ ขายอะไหล่มอไซคที่คลองถมสุพรรณ เขียนท้ายใรถว้ว่า กฤษนันต์ ประเทศไทย :redface: ลืมบอกไปว่ารถผม L300นะครับ ขายอะไหล่มือสองครับพี่น้องมีทุกอย่าง
เด๋วไปเปิดท้ายแระจะแวะไปคับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samart อ่านกระทู้
ผมก็สุพรรณครับอยู่ตลาดบางลี่ แต่ตอนนี้มาอยู่ขอนแก่นกลับบ้านปีละครั้ง อิอิ สุพรรณรถแรงเยอะเหมือนกัน
ผมก้อบ้านเดิมอยู่บางลี่นะ

ผม ป๊อป ร้านต๋องเป็ดพะโล้
081-7057135
popza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to popza For This Useful Post:
A31@udon (20-12-2011), กัมพ์ (24-04-2011)